![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420159065_748703750697122_2723717387743337407_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420175024_748703614030469_595999927890141100_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420172948_748703810697116_6352583044961751802_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420281356_748703637363800_9062769134861461939_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/419130930_748703624030468_2450219675725396944_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/419587396_748703754030455_3028779636198772020_n-1024x683.jpg)
วันพุธที่ 17 มกราคม 2567 เวลา 10.30 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย นางสาวศิวาพร ขรรค์ศร ศึกษานิเทศก์ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสถานศึกษาและให้กำลังใจ ผู้อำนวยการ ข้าราชการครู และบุคลากรทางการศึกษา รวมทั้งกำกับติดตามการเรียนการสอนตามนโยบาย “โรงเรียนคุณภาพ 3 วิ สู่ปัญญานฤมิต ชีวิตมีสุข ตามรอยนวัตวิถี” ณ โรงเรียนดอนเสียวแดงพิทยาคม และโรงเรียนนาหว้าพิทยาคม อำเภอนาหว้า จังหวัดนครพนม