![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/419677866_747604357473728_5984878750327149266_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/419634865_747604210807076_7014013003818176069_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/418535437_747604207473743_6922014404985737368_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/419579065_747604144140416_3851204039519183196_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/419615986_747605704140260_1642736589088297330_n-1024x955.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/419596877_747604354140395_208483432517707971_n-1024x682.jpg)
วันจันทร์ที่ 15 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม ประธานการรับรายงานตัวเพื่อบรรจุและแต่งตั้งบุคคลเข้ารับราชการเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย พร้อมด้วย นายภคิน ลดาดกจิรานนท์ รอง ผอ.สพม.นครนพม และนางละม่อม ศิริสวัสดิ์ ผอ.กลุ่มบริหารงานบุคคล พร้อมทั้งได้ให้โอวาทในการปฏิบัติตน ครองตน ครองคน ครองงาน แก่ผู้เข้ารับการบรรจุฯ ณ ห้องประชุมกันเกรา สพม.นครพนม