![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/418504261_747562760811221_9076645725213869681_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/418523907_747562224144608_3226007394455580223_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/419182480_747562780811219_7370056937627985381_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/419598584_747562867477877_1828091926937561309_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/419643222_747562830811214_7631955016930586706_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/419599250_747563457477818_4952105732736516431_n-1024x682.jpg)
วันจันทร์ที่ 15 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม เป็นประธานการประชุมผู้บริหารการศึกษา ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย ศึกษานิเทศก์ และบุคลากรในสังกัด ครั้งที่ 1/2567 พร้อมด้วย เพื่อสรุปการปฏิบัติงานประจำปี 2566 ของแต่ละกลุ่มงาน/หน่วย เพื่อพัฒนางานให้มีประสิทธิภาพมายิ่งขึ้นในปี 2567 และมอบนโยบาย และชี้แจงแนวทางการบริหารการศึกษา ข้อราชการในการปฏิบัติงาน ตามแนวทางการขับเคลื่อนนโยบายของ สพฐ. ณ ห้องประชุมเปือยงาม สพม.นครพนม