![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/416373101_745376904363140_5199696768093073370_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418524363_745377031029794_2694388974044072045_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418435398_745376891029808_5320205008577276827_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418491005_745377264363104_3988971087367044999_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418505704_745377114363119_6797904575409871283_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/419111653_745376881029809_2454449337806070131_n-1024x768.jpg)
วันพฤหสับดีที่ 11 มกราคม 2567 เวลา 08.00 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม มอบหมายให้ นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม ผู้อำนวยการ กลุ่มทุกกลุ่ม และศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมรับชมรายการ “พฤหัสเช้า ข่าว สพฐ.” เพื่อรับนโยบายการบริหาร การศึกษา และพัฒนาคุณภาพการศึกษา โรงเรียนในสังกัด ณ ห้องประชุมกันเกรา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม