![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/416370618_744821014418729_329346896245598879_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418466154_744821574418673_6059314084225009249_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418430897_744821264418704_8686165956323992274_n-1024x682.jpg)
วันพุธที่ 10 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม มอบหมายให้ นางละม่อม ศิริสวัสดิ์ เข้าร่วมประชุมสัมมนาคณะอนุกรรมการ ใน อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่ เพื่อให้การบริหารงานบุคคลใน อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การ เป็นไปตามนโยบาย “เรียนดี มีความสุข” ของรัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ และเพื่อเป็นการสร้างการรับรู้เกี่ยวกับอนาคตภาพการพลิกโฉมการบริหารงานบุคคลของข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ณ ห้องประชุมกันเกรา สพม.นครพนม