![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/416349973_744809121086585_3285112767427628080_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418468191_744809037753260_5686920382456419741_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418488525_744809017753262_7863206096273963171_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418503911_744809167753247_5214116478221221335_n-1024x768.jpg)
วันพุธที่ 10 มกราคม 2567 เวลา 13.00 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม มอบหมายให้ นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย นายกิติศักดิ์ โสตาภา ผอ.กลุ่มนิเทศฯ นางสาวทวีภรณ์ สุวรรณมาโจ ศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมประชุมขับเคลื่อนการจัดการเรียนรู้ประวัติศาสตร์ชาติไทย หน้าที่ พลเมือง และศีลธรรม จังหวัดนครพนม ครั้งที่ 1/2567 โดยมี นายวันชัย จันทร์พร ผู้ว่าราชการจังหวัดนครพนม เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมพระธาตุพนม ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดนครพนม