![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/416325103_744636134437217_1281361895015192635_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/416335489_744636767770487_3775170444484503018_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/416338935_744636687770495_1933888045179284002_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418426378_744637244437106_5251580253716619679_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418431562_744636321103865_5704081001759475479_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418458517_744636487770515_4111025005329101728_n-1024x682.jpg)
วันอังคารที่ 9 มกราคม 2567 เวลา 08.30 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม มอบหมายให้ นายภคิน ลดาดกจิรานนท์ รอง ผอ.สพม.นครพนม เป็นประธานการประชุมปรึกษาหารือการจัดกิจกรรมสายสัมพันธ์สามัญศึกษา ประจำปี 2567 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเป็นการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ เชื่อมสัมพันธไมตรีและก่อให้เกิดความสามัคคี ระหว่าง ผู้บริหารการศึกษา ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม ณ ณ ห้องประชุมเปือยงาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม