![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/416327680_744625284438302_4464291625783339021_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/416359352_744624621105035_7744596766453264701_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/416358752_744625731104924_6883012726233221588_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/416348038_744625171104980_2514981887874175581_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418472307_744626381104859_25489724682028427_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418313645_744624614438369_1258655462155668143_n-1024x682.jpg)
วันศุกร์ที่ 5 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม เป็นประธานการประชุม ผู้บริหารการศึกษา ผู้บริหารสถานศึกษาผู้อำนวยการ กลุ่ม/หน่วย เพื่อมอบนโยบายของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน นำมาปรับให้สอดคล้อง กับบริบทของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาและสถานศึกษาพร้อมนี้ ได้แจ้งข้อราชการต่างๆ ที่เกี่ยวข้องและมอบเกียรติบัตรยกย่องเชิดชูเกียรติให้ ผู้บริหารสถานศึกษา ครู และนักเรียนที่ได้รับรางวัลต่างๆ พร้อมด้วย นายภคิน ลดาดกจิรานนท์ นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม ผู้อำนวยการโรงเรียน ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วยและบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ในครั้งนี้ ณ ศูนย์ประชุมหนองบึก สหกรณ์ออมทรัพย์ครูนครพนม จำกัด