![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401589440_715392884028209_7053796264711830148_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/402107250_715392664028231_5259072245567146615_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401834151_715392567361574_1468948753534470088_n-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401813731_715392580694906_7276085721155356658_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/402136593_715392770694887_1322256236673206036_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401860671_715392744028223_3499174964063290903_n-1024x768.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 16 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม มอบหมายให้ นายภคิน ลดาดกจิรานนท์ รอง ผอ.สพม.นครพนม เป็นการประธานพิธีเปิดการแข่งข่นกีฬาภายในโรงเรียนเพื่อกระชับความสัมพันธ์ภายในองค์กร โดยมุ่งเน้นการมีส่วนร่วมในการทำกิจกรรมเพื่อความสามัคคี และการลดช่องว่างระหว่างกันรูปแบบกิจกรรมจะเป็นการแข่งขันกีฬาเป็นทีมทำให้เกิดสัมพันธภาพอันดีกับหมู่คณะลดความขัดแย้งซึ่งกันและกันและรู้แพ้รู้ชนะรู้อภัย ณ สนามกีฬาโรงเรียนอุเทนพัฒนา