![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401851929_714385507462280_232101935569345790_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400621753_714387130795451_3401844466475092726_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401852468_714387430795421_4717115412099286894_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401852624_714385320795632_4553664167540093038_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/402022310_714387190795445_7043788295824706536_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/402190272_714385787462252_6438727376902115020_n-1024x768.jpg)
วันอังคารที่ 14 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม มอบหมายให้ นายภคิน ลดาดกจิรานนท์ นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม ร่วมงานร่วมแสดงความยินดีกับนางภัทรวดี มีระหงษ์ ย้ายไปดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแพงพิทยาคม และ นายมิตรชัย ไชยนาน ย้ายไปดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนพะทายพิทยาคม เพื่อเป็นขวัญกำลังใจในการปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการสถานศึกษา และพัฒนานักเรียน และข้าราชการครูให้มีประสิทธิในการเรียนและการสอนต่อไป ณ โรงเรียนพะทายพิทยาคม สพม.นครพนม