![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/397593336_707973718103459_6333948238055059207_n-1-1024x785.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/397613469_707973514770146_999840269374670736_n-1-947x1024.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/397972978_707973598103471_7930757450315342426_n-1-711x1024.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/398009991_707973524770145_3923960572051704480_n-1-1024x475.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/398107400_707973611436803_6785315229871108568_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/398472069_707973534770144_6545815174779243052_n-1024x522.jpg)
วันพุธที่ 1 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม ร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการจัดทำแนวทางการดำเนินโครงการโรงเรียนคุณภาพตามนโยบาย “1 อำเภอ 1 โรงเรียนคุณภาพ” เพื่อจัดทำแนวทางการดำเนินงานโครงการให้เป็นไปตามแผนยุทธศาสตร์พัฒนาคุณภาพการศึกษาและการเรียนรู้ ระหว่างวันที่ 30 ตุลาคม – 1 พฤศจิกายน ณ โรงแรมริเวอร์ไซด์ กรุงเทพมหานคร