![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/393166849_701139945453503_4739649048172451028_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/393301603_701140088786822_4510424296579865115_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/391718044_701139978786833_6397186281721892509_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/393698938_701139928786838_790465154618530225_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/393220432_701142255453272_2220166462714731634_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/392958313_701140078786823_5704824076579703181_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/393265028_701140492120115_7939166445193025542_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/393209291_701140452120119_2562460097807213074_n-1024x682.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 19 ตุลาคม 2566 เวลา 09.00 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม ประธานการประชุมคณะกรรมการงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 71 เพื่อเตรียมความพร้อมและซักซ้อมความเข้าใจเกณฑ์ในการแข่งขันในครั้งนี้ด้วย พร้อมด้วย ผู้อำนวยการโรงเรียน ศึกษานิเทศก์ และบุคลากรทางการศึกษา ณ ประจำศูนย์การแข่งขันโรงเรียนปิยะมหาราชาลัย