![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/391645901_699414145626083_8860611893740980294_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/391647030_699413125626185_5082182407867688236_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/391649799_699413092292855_1019354079891121760_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/391650059_699413722292792_1714793231173312942_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/391665119_699413585626139_5182402249183580010_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/392947035_699413625626135_4197994533643204864_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/393211240_699414615626036_2358506301005263530_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/393302435_699414195626078_2228478598188845984_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/งง-1024x682.jpg)
วันจันทร์ที่ 16 ตุลาคม 2566 เวลา 08.30 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม นำบุคลากรในสังกัดฯ เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ กล่าวคำปฏิญญาเขตสุจริต ทั้งนี้ เพื่อแสดงถึงความจงรักภักดี ต่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ เป็นการแสดงถึงหน้าที่ของการเป็นคนไทยและความภาคภูมิใจในเอกราช และทำให้เป็นแบบอย่างที่ดีแก่สังคมไทย พร้อมทั้ง กล่าวต้อนรับ นักศึกษาปริญญาเอก ที่ได้ขอความอนุเคราะห์เข้าฝึกประสบการณ์ ในครั้งนี้ด้วย และเตรียมความพร้อมในการทำงานและพบปะแลกเปลี่ยนข้อมูลข่าวสารร่วมกัน ณ บริเวณด้านหน้าอาคาร สพม.นครพนม