![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/332762869_732957815200645_1362845660640173703_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/332687626_515011624152550_6634521703941982184_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/332765788_738038761194385_3329613743259162947_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/333043978_545064170780978_4166953293138290968_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/333112372_1007144963713720_3105598550448622145_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/333229942_597185368542796_9069128945191066026_n-1024x683.jpg)
วันศุกร์ที่ ๒๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม มอบหมายให้ นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม ประธานการประชุมคณะทำงานโครงการขับเคลื่อนกิจกรรมเสริมเสร้างคุณภาพชีวิตที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๖ ครั้งที่ ๑/๒๕๖๖ เพื่อขับเคลื่อนการดำเนินงานตามข้อเสนอแนะในการนำผลการวิจัย เรื่อง “แนวทางการพัฒนาการจัดการขยะของสถานศึกษา สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม” ไปใช้ในสถานศึกษาอย่างเป็นรูปธรรม ณ ห้องประชุมเปือยงาม สพม.นครพนม