![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/332299819_596535979153161_1657729967002715117_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/332343389_895606251749678_8547769937760926296_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/332396569_729655148837157_4617182875673741388_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/332405529_1255144605085120_7826932337379361875_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/332486511_581762857304376_1399995229456355877_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/332491988_763853008197148_2524820441757196036_n-1024x683.jpg)
วันจันทร์ที่ ๒๐ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๑๓.๐๐ น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม มอบหมายให้ นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม ร่วมต้อนรับ ดร.ธาวิษ ถนอมจิตศ์ ที่ปรึกษารัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงศึกษาธิการ ได้ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการจัดการเรียนการสอนและภูมิทัศน์ของโรงเรียนธาตุพนม เพื่อหาแนวทางในการพัฒนาสถานศึกษาต่อไป ณ หอประชุมจุลนี โรงเรียนธาตุพนม