![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/327960012_504414108514143_6923009330647292819_n-683x1024.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329239248_2987353171573463_4599158530204180455_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/327977921_570642144977210_8326387323076925560_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329084093_1867663053589367_5667184878173664592_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/331215846_6363800803677142_1725547996392288314_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/331237260_706671534499616_7987078548430723876_n-1024x683.jpg)
วันพุธที่ ๑๕ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๐๐ น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย นางสาวณภัชนันท์ บุญระมี ศึกษานิเทศก์ นางสาวสุภัคศร รินทสมบัติ นักวิชาการศึกษาชำนาญการ นางสาวสุวนันท์ เสมานู นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ ร่วมเป็นเกียรติในการประชุมคัดเลือกนักเรียนและสถานศึกษา เพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับมัธยมศึกษา ปีการศึกษา ๒๕๖๕ ระดับกลุ่มจังหวัดที่ ๑๐ ณ โรงเรียนเชียงยืนวิทยา ตำบลเวินพระบาท อำเภอท่าอุเทน จังหวัดนครพนม