![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/328439629_698587328430560_1124775123714090454_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329362747_860485711723645_6785921777539164163_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329773957_2869426363190279_1435781858096008434_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329776795_6156525474387322_2519071782270223030_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/330024012_1168830167100623_4707637596272265257_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/330071946_1343441393073889_5217667399227913890_n-1024x683.jpg)
วันศุกร์ที่ ๑๐ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๑๐.๓๐ น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม ผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมประชุมสร้างความเข้าใจการติดตาม ประเมินผล การบริหารและจัดการศึกษาขั้นพื้นฐาน ของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๖ ณ ห้องประชุมเปือยงาม สพม.นครพนม