![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329789119_1233515440568816_8402610593139574629_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329290372_533262448899871_6179754847486328857_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329796223_943481520399069_8756700974272653299_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329841103_870769550704233_54531949195064593_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329891354_1618421788595828_3155778676550509480_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329983403_1238161983483231_1354646708983250755_n-1024x575.jpg)
วันศุกร์ที่ ๑๐ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม ประธานเปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการโครงการพัฒนาศักยภาพรองผู้อำนวยการสถานศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม เพื่อรับทราบนโยบายการบริหารสถานศึกษา ในตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา โดยสร้างแรงจูงใจในการปฏิบัติงาน ให้เกิดประสิทธิภาพ ประสิทธิผล สร้างขวัญและกำลังใจในการปฏิบัติงานในหน้าที่ ให้ดีงามมากยิ่งขึ้น ณ ห้องประชุมโพธิ์ทอง โรงเรียนนครพนมวิทยาคม