![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329033037_1854683974890871_4669133028478968377_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329995962_1561121444366358_3726217100590624458_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329270607_709958477524370_4864450193477953939_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/328957237_1237817657138174_1182503760177921865_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329795133_908893887023567_7004205156750785393_n-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329752294_484082840598950_7596318618920974964_n-1024x683.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ ๙ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๓๐ น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม ประธานเปิดการประชุมเชิงปฏิบัติการเพิ่มประสิทธิภาพการปฏิบัติงาน เจ้าหน้าที่การเงินและบัญชีของสถานศึกษา พร้อมด้วย นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม นายสินธ์ สิงห์ศรี ผอ.โรงเรียนนครพนมวิทยาคม ข้าราชการ และบุคลากรในสังกัด เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพการทำงานด้านการเงิน บัญชี และพัสดุ ให้หน่วยงานและบุคลากรผู้รับผิดชอบปฏิบัติงานด้านงบประมาณ พัสดุและสินทรัพย์ เป็นไปด้วยความซื่อสัตย์ โปร่งใส และสามารถตรวจสอบได้ ณ ห้องประชุมเปือยงาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม