![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/328999506_488985180094748_7356077283916204097_n-1024x980.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329150123_870664557378181_559029401431781178_n-1024x775.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/328994214_1466766950776010_7140916932628226614_n-806x1024.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329738431_922590222515954_6251812932679883743_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329773790_1200950830620111_3235241111682216080_n-1024x683.jpg)
วันพุธที่ ๘ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๐๐ น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย นายภคิน ลดาดกจิรานนท์ นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม ผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่ม และศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมรับชมรายการ “พุธเช้า ข่าว สพฐ.” เพื่อรับนโยบายการบริหารการศึกษา และพัฒนาคุณภาพการศึกษาโรงเรียนในสังกัด ณ ห้องประชุมกันเกรา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม