![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329037296_1629315970858149_5886444865745102896_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329268777_480761207595658_5397272727802040547_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/328092613_5078949378874304_5206110593368547798_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/327803950_1290870825110601_35429077019664097_n-768x1024.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329417715_2122061644650242_2014724165280867344_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329834932_642066134589898_9136740879030099564_n-768x1024.jpg)
วันอังคารที่ ๗ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม นายกิติศักดิ์ โสตาภา ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตามฯ ประชุมคณะกรรมการประเมินคัดเลือกนักเรียนและสถานศึกษาเพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๕ ระดับกลุ่มจังหวัดที่ ๑๐ เพื่อเตรียมความพร้อมสำหรับการประเมินในครั้งนี้ ณ หอประชุมพระมิ่งเมือง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษามหาสารคาม เขต ๓