![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/327925287_918362745848524_7630089434932356752_n-683x1024.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/328258959_571788601541785_9113041964008725019_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/328743329_860877115173083_6335252036761001473_n-683x1024.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/328831462_2654543191355164_3338254251563702280_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/328876489_1185180392122112_4219242302700476740_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/328944496_765043841712100_2388684422662386397_n-683x1024.jpg)
วันศุกร์ที่ ๓ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๑๗.๐๐ น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย ผู้อำนวยการโรงเรียนในสังกัด และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมการแข่งขันกีฬาสายสัมพันธ์สามัญศึกษา สพม.นครพนม ประจำปี ๒๕๖๖ เพื่อสร้างความสัมพันธ์ในองค์กร สร้างความสามัคคีในหมูคณะ เป็นการละลายพฤติกรรม และเพิ่มการทำงานเป็นทีม ณ สนามกีฬากอล์ฟภูกระแต มหาวิทยาลัยนครพนม