![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/327948666_742065717198427_6250075807858218191_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/328464223_1207837180119658_4207878255442141829_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/328606467_708899617311295_1033569800242982419_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/328702767_423989426569500_206472292870776458_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/328735368_485183710493370_1258322777708311483_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/328854730_458971256312706_5879363222024558572_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/328908961_951399005846668_1904492548655599615_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/328955252_912983853382750_4195764568114341029_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329007937_3665901960291874_8107660542708867190_n-1024x683.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ ๒ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๑๐.๐๐ น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม ร่วมเป็นเจ้าภาพทำบุญประทายข้าวเปลือกทอดผ้าป่าสามัคคีเพื่อการศึกษา ประจำปี ๒๕๖๖ เนื่องในวันก่อตั้งโรงเรียนธรรมากรวิทยานุกูล ครบรอบ ๒๙ ปี จัดระดมทุนเพื่อพัฒนาคุณภาพการศึกษาในทุกมิติของโรงเรียนเป็นการสมทบทุนพัฒนาการศึกษา สร้างคุณภาพให้กับผู้เรียนและคุณภาพสถานศึกษา ณ ห้องประชุมโรงเรียนธรรมากรวิทยานุกูล