![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/327592625_477308687933927_3776422048012793784_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/327745693_901305767737150_5444445993206011453_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/327902304_497990942469746_4139611184896704098_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/327921471_519338310296466_3190921801701101335_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/327977517_1123619461927214_8780360684966286553_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/328162425_1820020658380079_4478826501111864471_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/328496238_585185253024594_1215319996449248658_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/328511397_3441748599427434_2597770564438513817_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/328735254_583008629995484_541735720627390538_n-1024x683.jpg)
วันพุธที่ ๑ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๐๐ น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย นายภคิน ลดาดกจิรานนท์ รอง ผอ.สพม.นครพนม ผู้อำนวยการโรงเรียน รองผู้อำนวยการโรงเรียน ศึกษานิเทศก์ และบุคลากรทางการศึกษา เดินทางเข้าให้กำลังใจแก่สถานศึกษาในสังกัดที่เป็นตัวแทนเข้าร่วมการแข่งขันศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ครั้งที่ ๗๐ ปีการศึกษา ๒๕๖๕ ณ สถานศึกษาที่เป็นสนามเเข่งขันในจังหวัดร้อยเอ็ด