![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326486892_922979658878297_2359413838047960434_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326393746_478669221137878_455136185599140189_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326786972_872768227387460_2808031108730102568_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326921812_696919495208025_7060469922840190630_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326938187_948339039910982_7818364099175074664_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/327264502_1608843576224740_6027564635261002866_n-1024x683.jpg)
วันพุธที่ ๒๕ มกราคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๓.๐๐ น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย นายกิติศักดิ์ โสตาภา ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตามฯ และศึกษานิเทศก์ ประชุมสรุปผลการดำเนินงาน การออกนิเทศ ติดตาม การดำเนินงานของสถานศึกษาตามโครงการนิเทศบูรณการ โดยใช้พื้นที่เป็นฐานเพื่อพัฒนาคุณภาพการศึกษา ภาคเรียนที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๕ เพื่อมุ่งเน้นการพัฒนาคุณภาพการศึกษา ๕ ด้าน ให้มีแนวทางการพัฒนาตามบริบท เชิงพื้นที่ แนะนำ ส่งเสริมการจัดการศึกษาตามนโยบายการพัฒนาคุณภาพการศึกษาให้กับโรงเรียนในสังกัด ณ ห้องประชุมกันเกรา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม