![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326043297_3135678456731943_1558763682355862792_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326349397_727480962014562_1138446416543975404_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326226691_1282185445894975_8015667315656570082_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326401400_1473837669693082_5488673059774195145_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326426591_1289424628270437_5888100124825661130_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326452351_913260626361044_8948220863253941615_n-1024x683.jpg)
วันศุกร์ที่ ๒๐ มกราคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๔.๓๐ น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม เป็นประธานการประชุมพิจารณาคัดเลือกผู้สำเร็จการศึกษาจากโรงเรียนในพื้นที่ชายแดนเข้ารับการศึกษาในโรงเรียนช่างฝีมือทหารสถาบันวิชาการป้องกันประเทศ กองบัญชาการกองทัพไทย (ภาคปกติ) และโรงเรียนแผนที่ กรมแผนที่ทหาร ประจำปี การศึกษา ๒๕๖๖ พร้อมด้วย นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม นางจีระนันท์ เมืองจันทร์ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษานายเริงณรงค์ ดวงดีแก้ว ผอ.กลุ่มนโยบายและแผน นายกิติศักดิ์ โสตาภา ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตามฯ และนางสาวสุภัคศร รินทสมบัติ นักวิชาการศึกษาชำนาญการ ณ ห้องประชุมกันเกรา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม